സഭയില്‍ പ്രതിപക്ഷ ബഹളം

assembly adjournment motion opposition staged walk out adjournment motion denied assembly adjourned for today opposition staged walk out opposition calls for special discussion vt balram adjournment motion Cauvery cell shut down adjournment motion moved assembly on monday

എംഎം മണിയ്ക്കെതിരായ പ്രതിഷേധം ഇന്നും സഭയില്‍ തുടരുന്നു. പ്ലക്കാര്‍ഡുകളും, ബാനറുകളുമായാണ് ഇന്നും പ്രതിപക്ഷം സഭാ സമ്മേളനത്തിന് എത്തിയത്. എംഎം മണിയ്ക്കെതിരെ പ്രതിപക്ഷം മുദ്രാവാക്യം വിളിക്കുകയാണ്.

നാല് ദിവസത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷമാണ് സഭ ഇന്ന് ചേര്‍ന്നത്. ബഹളത്തോടെയാണ് ചോദ്യോത്തര വേള പുരോഗമിക്കുന്നത്. എംഎം മണിയെ ബഹിഷ്കരിക്കാനാണ് പാര്‍ലമെന്ററി പാര്‍ട്ടിയോഗത്തില്‍ തീരുമാനം ഉണ്ടായത്. സെന്‍ കുമാറിന്റെ നിയമന വിഷയത്തില്‍ ഇന്ന് പ്രതിപക്ഷം അടിയന്തരപ്രമേയ നോട്ടീസ് നല്‍കുമെന്ന് സൂചനയുണ്ട്.

kerala assembly, protest, mm mani

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY