കോൺഗ്രസ് അന്തിമ സ്ഥാനാർത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു; പട്ടികയുടെ പൂർണ രൂപം

കോൺഗ്രസ് അന്തിമ സ്ഥാനാർത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു. കേരളം ഉറ്റുനോക്കിയ നേമത്ത് കെ മുരളീധരനാണ് മത്സരിക്കുക. പുതുപ്പള്ളിയിൽ ഉമ്മൻ ചാണ്ടിയും ഹരിപ്പാട് രമേശ് ചെന്നിത്തലയും മത്സരിക്കും.

25 വയസ് മുതൽ 50 വയസുവരെയുള്ള 46 പേർക്കാണ് പട്ടികയിൽ ഇടം നൽകിയിരിക്കുന്നത്. 50 വയസിനും 61 വയസിന് മുകളിലുള്ള 22 പേർക്കും, 60നും 70 നും മധ്യേ പ്രായമുള്ള 15 പേർക്കും 70 വയസിന് മുകളിലുള്ള മൂന്ന് പേർക്കും പട്ടികയിൽ ഇടം നൽകി. പുതുമുഖങ്ങൾക്കാണ് പട്ടികയിൽ പ്രാധാന്യം.

സ്ഥാനാർത്ഥി പട്ടികയുടെ പൂർണ രൂപം :

ഉദുമ- ബാലകൃഷ്ണൻ

കാഞ്ഞങ്ങാട്- ടിവി സുരേഷ്

പയ്യന്നൂർ- എം പ്രദീപ് കുമാർ

കല്യാശേരി- പ്രജേഷ് കുമാർ

തളിപ്പറമ്പ്- അബ്ദുൽ റഷീദ്

ഇരിക്കൂർ- അഡ്വ.സജോ ജോസഫ്

കണ്ണൂർ- സതീഷ് എൻ പച്ചേനി

തലശേരി- എംപി അരവിന്ദാക്ഷൻ

പേരാവൂർ- സണ്ണി ജേസഫ്

മാനന്തവാടി- പികെ ജയലക്ഷ്മി

സുൽത്താൻ ബത്തേരി- ഐസി ബാലകൃഷ്ണൻ

നാദാപുരം- അഡ്വ. കെ പ്രവീൺ കുമാർ

കൊയ്‌ലാണ്ടി- എൻ സുബ്രഹ്മണ്യൻ

ബാലുശേരി- ധർമജൻ വി.കെ

കോഴിക്കോട് നോർത്ത്- കെഎം അഭിജിത്ത്

ബേപ്പൂർ- പിഎം നിയാസ്

വണ്ടൂർ- എപി അനിൽകുമാർ

പൊന്നാനി- എഎം രോഹിത്ത്

തൃത്താല- വി.ടി ബൽറാം

ഷോർണൂർ- ടിഎച്ച് ഫിറോസ് ബാബു

ഒറ്റപ്പാലം – ഡോ.സരിൻ

പാലക്കാട്- ഷാഫി പറമ്പിൽ

മലമ്പുഴ – എസ്‌കെ അനന്തകൃഷ്ണൻ

തരൂർ – കെ. എ ഷീബ

ചിറ്റൂർ- സുമേഷ് അച്യുതൻ

ആലത്തൂർ-പാളയം പ്രദീപ്

ചേലക്കര- ടി സി ശ്രീകുമാർ

തൃശൂർ- പത്മജാ വേണുഗോപാൽ

കുന്നംകുളം ടി കെ ജയശങ്കർ

മണലൂർ- വിജയ ഹരി

വടക്കാഞ്ചേരി -അനിൽ അക്കര

ഒല്ലൂർ -ജോസ് വെള്ളൂർ

തൃശൂർ -പത്മജ വേണുഗോപാൽ

നാട്ടിക- സുനിൽ ലാലൂർ

കൈപ്പമംഗലം -ശോഭ സുബിൻ

പുതുക്കാട് -അനിൽ അന്തിക്കാട്

ചാലക്കുടി- ടിജെ സനീഷ് കുമാർ ജോസഫ്

കൊടുങ്ങല്ലൂർ- എംപി ജാക്ക്‌സൺ

അങ്കമാലി- റോജി എം ജോൺ

പെരുമ്പാവൂർ- എൽദോസ് കുന്നപ്പള്ളി

ആലുവ- അൻവർ സാദത്ത്

പറവൂർ- വിഡി സതീശൻ

വൈപ്പിൻ – ദീപക് ജോയ്

കൊച്ചി- ടോണി ചെമ്മണി

തൃപ്പൂണിത്തുറ- കെ ബാബു

എറണാകുളം- ടിജെ വിനോദ്

തൃക്കാക്കര- പിടി തോമസ്

കുന്നത്തുനാട്- വിപി സജീന്ദ്രൻ

മൂവാറ്റുപുഴ- ഡോ.മാത്യു കുഴൽനാടൻ

ദേവികുളം- ഡി.കുമാർ

ഉടുമ്പുഞ്ചോല- ഇഎം അഗസ്റ്റി

പീരുമേട്- സിറിയക്ക് തോമസ്

വൈക്കം- ഡോ.പിആർ സോന

കോട്ടയം- തിരുവഞ്ചൂർ രാധാകൃഷ്ണൻ

പുതുപ്പള്ളി- ഉമ്മൻ ചാണ്ടി

കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി – ജോസഫ് വാഴക്കൻ

പൂഞ്ഞാർ- ടോമി കല്ലാനി

അരൂർ- ഷാനിമോളഅ# ഉസ്മാൻ

ചേർത്തല- എസ്.ശരത്ത്

ആലപ്പുഴ- ഡോ.കെ.എസ് മനോജ്

അമ്പലപ്പുഴ- അഡ്വ.എം ലിജു

ഹരിപ്പാട്- രമേശ് ചെന്നിത്തല

കായംകുളം- അരിതാ ബാബു

മാവേലിക്കര- കെകെ ഷാജു

ചെങ്ങന്നൂർ- എം മുരളി

ആറന്മുള- കെ ശിവദാസൻ നായർ

കോന്നി- റോബിൻ പീറ്റർ

അടൂർ- എംജി കണ്ണൻ

ആലത്തൂർ – പാലയം പ്രദീപ്

കരുനാഗപ്പള്ളി- സിആർ മഹേഷ്

കൊട്ടാരക്കര- രശ്മി ആർ

പത്തനാപുരം- ജ്യോതികുമാർ ചാമക്കാല

ചടയമംഗലം- എംഎം നസീർ

കൊല്ലം- ബിന്ദു കൃഷ്ണ

ചാത്തന്നൂർ- പീതാംബര കുറുപ്പ്

വർക്കല- ബിആർഎം ഷഫീർ

ചെറിയന്കീഴ്- അനൂപ് ബിഎസ്

നെടുമങ്ങാട്- വിഎസ് പ്രശാന്ത്

വാമനപുരം- ആനാട് ജയൻ

കഴക്കൂട്ടം- ഡോ. എസ്എസ് ലാൽ

തിരുവനന്തപുരം- വിഎസ് ശിവകുമാർ

നേമം- കെ മുരളീധരൻ

പാറശാല- അൻസജിത റോസൻ

കാട്ടാക്കട- മലയൻകീഴ് വേണുഗോപാൽ

കോവളം- എം വിൻസന്റ്

നെയ്യാറ്റിൻകര- ആർ സെൽവരാജ്

Story Highlights – congress assembly election 2021 full candidate list

നിങ്ങൾ അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വാർത്തകൾനിങ്ങളുടെ Facebook Feed ൽ 24 News
Top