എമ്മി പുരസ്‌കാരങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു; പുരസ്‌കാരങ്ങള്‍ വാരിക്കൂട്ടി ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്ക്

schitts creek

ഈ വർഷത്തെ എമ്മി പുരസ്‌കാരങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ടെലിവിഷൻ സീരീസുകൾക്കുള്ള രാജ്യാന്തര പുരസ്‌കാരമാണ് എമ്മി. ഡ്രാമ വിഭാഗത്തിൽ മികച്ച സീരീസായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത് എച്ച്ബിഒയുടെ സക്‌സഷനാണ്. കോമഡി വിഭാഗത്തിലെ മികച്ച സീരീസ് ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്ക്.

Read Also : മണി ഹെെസ്റ്റ് അവസാന സീസൺ പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്കിന് പ്രധാനമായ ഏഴ് പുരസ്‌കാരങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. സിബിസി ടെലിവിഷന്റെ സീരീസാണ് ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്ക്. ഡ്രാമ വിഭാഗത്തിൽ മികച്ച നടി സെൻന്ദേയയും (യൂഫോറിയ), മികച്ച നടൻ ജെറമി സ്‌ട്രോംഗുമാണ് (സക്‌സസഷൻ). കോമഡി വിഭാഗത്തിലെ മികച്ച നടിയായി കാതറിൻ ഒഹാരയും (ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്ക്) മികച്ച നടനായി യൂജീൻ ലെവിയും (ഷിറ്റ്‌സ് ക്രീക്ക്) തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. ലിമിറ്റഡ് സീരീസ് വിഭാഗത്തിൽ റജീന കിംഗ് ( വാച്ച് മെൻ)’ മാർക്ക് റഫല്ലോ (ഐ നോ ദിസ് മച് ഈസ് ട്രൂ ) എന്നിവരാണ് മികച്ച നടീനടന്മാർ. വെർച്വൽ ആയാണ് കൊവിഡ് സാഹചര്യത്തിൽ പുരസ്‌കാരങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

പൂർണമായ ലിസ്റ്റ് ചുവടെ,

Outstanding Drama Series:Succession

Outstanding Comedy Series: Schitt’s Creek

Outstanding Variety Talk Show: Last Week Tonight With John Oliver

Outstanding Limited Series: Watchmen

Outstanding Television Movie: Bad Education

Outstanding Actor – Comedy: Eugene Levy (Schitt’s Creek)

Outstanding Actor – Drama: Jeremy Strong, (Succession)

Outstanding Actor – Limited Series or Movie: Mark Ruffalo (I Know This Much Is True)

Outstanding Actress – Comedy: Catherine O’Hara (Schitt’s Creek)

Outstanding Actress – Drama: Zendaya, (Euphoria)

Outstanding Actress – Limited Series or Movie: Regina King (Watchmen)

Outstanding Supporting Actor – Comedy: Daniel Levy, (Schitt’s Creek)

Outstanding Supporting Actor – Drama: Billy Crudup, (The Morning Show)

Outstanding Supporting Actor – Limited Series or Movie: Yahya Abdul-Mateen 2 (Watchmen)

Outstanding Supporting Actress – Comedy: Annie Murphy, Schitt’s Creek

Outstanding Supporting Actress – Drama: Julia Garner, (Ozark)

Outstanding Supporting Actress – Limited Series or Movie: Uzo Aduba (Mrs America

Outstanding Director – Comedy: Daniel Levy, (Schitt’s Creek)

Outstanding Director – Drama: Andrij Parekh, (Succession)

Outstanding Director – Limited Series, Movie or Dramatic Special: Maria Schrader (Unorthodox)

Outstanding Writing – Comedy: Daniel Levy, (Schitt’s Creek)

Outstanding Writing – Drama:Jesse Armstrong, (Succession)

Outstanding Writing – Limited Series, Movie Or Dramatic Special: Damon Lindelof, Cord Jefferson (Watchmen)

Outstanding Competition Program: RuPaul’s Drag Race

Governors Award: Tyler Perry and The Perry Foundation

Story Highlights schitts creek, succession, emmy awards

നിങ്ങൾ അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വാർത്തകൾനിങ്ങളുടെ Facebook Feed ൽ 24 News
Top