കെ.സുരേന്ദ്രന്‍ കോന്നിയില്‍ നിന്നും മഞ്ചേശ്വരത്തുനിന്നും മത്സരിക്കും; ഇ. ശ്രീധരന്‍ പാലക്കാട്; ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടിക

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു. ബിജെപി 115 സീറ്റുകളിലാണ് കേരളത്തില്‍ മത്സരിക്കുക. കെ.സുരേന്ദ്രന്‍ കോന്നിയില്‍ നിന്നും മഞ്ചേശ്വരത്തുനിന്നും മത്സരിക്കും. മെട്രോമാന്‍ ഇ. ശ്രീധരന്‍ പാലക്കാട് നിന്ന് മത്സരിക്കും.

.

  • കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍ – നേമം
  • പി.കെ. കൃഷ്ണദാസ് – കാട്ടക്കട
  • സി.കെ. പദ്മനാഭന്‍ – ധര്‍മ്മടം
  • സുരേഷ് ഗോപി – തൃശൂര്‍
  • അല്‍ഫോണ്‍സ് കണ്ണന്താനം – കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി
  • ഡോ. അബ്ദുള്‍ സലാം – തിരൂര്‍
  • മാനന്തവാടി – മണിക്കുട്ടന്‍
  • കൃഷ്ണകുമാര്‍ – തിരുവനന്തപുരം
  • ജേക്കബ് തോമസ് – ഇരിങ്ങാലക്കുട

എന്നിവരാണ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടികയിലെ പ്രമുഖരെന്നും സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളെ പ്രഖ്യാപിച്ച് അരുണ്‍ സിംഗ് പറഞ്ഞു.

സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ ലിസ്റ്റ്

  • കാസര്‍ഗോഡ് – അഡ്വ. ശ്രീകാന്ത്
  • ഉദുമ – വേലായുധന്‍ എ.
  • കാഞ്ഞങ്ങാട് – ബല്‍രാജ് എം
  • തൃക്കരിപ്പൂര്‍ – ഷിബിന്‍ ടി.വി.
  • പയ്യന്നൂര്‍ – കെ.കെ. ശ്രീധരന്‍
  • കല്ല്യാശേരി – അരുണ്‍ കൈതപുറം
  • തളിപ്പറമ്പ് – ഗംഗാധരന്‍ എ.പി.
  • ഇരിക്കൂര്‍ – ആനിയമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍
  • അഴീക്കോട് – കെ. രഞ്ജിത്ത്
  • കണ്ണൂര്‍ – അഡ്വ. അര്‍ച്ചന
  • തലശേരി – എന്‍. ഹരിദാസ്
  • കൂത്തുപറമ്പ് – സി. സദാനന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍
  • മട്ടന്നൂര്‍ – ബിജു ഇലക്കുഴി
  • പേരാവൂര്‍ – സ്മിത ജയമോഹന്‍
  • കല്‍പറ്റ – സുബീഷ് ടി.എം.
  • വടകര – എം. രാജേഷ് കുമാര്‍
  • കുറ്റ്യാടി – പി.പി. മുരളി
  • നാദാപുരം – എം.പി. രാജന്‍
  • കൊയിലാണ്ടി – എം.പി. രാധാകൃഷ്ണന്‍
  • പേരാമ്പ്ര – സുധീര്‍ കെ.വി.
  • ബാലുശേരി – ലിബിന്‍ ഭാസ്‌കര്‍
  • എലത്തൂര്‍ – ടി.പി. ജയചന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റര്‍
  • കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത് – എം.ടി. രമേശ്
  • കോഴിക്കോട് സൗത്ത് – നവ്യ ഹരിദാസ്
  • ബേപ്പൂര്‍ – കെ.പി. പ്രകാശ് ബാബു
  • കുന്നമംഗലം – വി.കെ. സജീവന്‍
  • കൊടുവേലി – ടി. ബാലസോമന്‍
  • തിരുവമ്പാടി – ബേബി അമ്പാട്ട്
  • കൊണ്ടോട്ടി – ഷീബാ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍
  • ഏറനാട് – അഡ്വ. ദിനേശ്
  • നിലമ്പൂര്‍ – അഡ്വ. ടി.കെ. അശോക് കുമാര്‍
  • വണ്ടൂര്‍ – ഡോ. പി.സി. വിജയന്‍
  • മഞ്ചേരി – രശ്മിനാഥ് പി.ആര്‍.
  • പെരിന്തല്‍മണ്ണ – അഡ്വ. സുചിത്ര
  • മങ്കട- സജേഷ് ഇളയില്‍
  • മലപ്പുറം – സേതുമാധവന്‍
  • വേങ്ങര – പ്രേമന്‍ മാസ്റ്റര്‍
  • വള്ളിക്കുന്ന് – പീതാംബരന്‍ പാലാട്ട്
  • തിരൂരങ്ങാടി – സത്താര്‍ ഹാജി
  • താനൂര്‍ – നാരായണന്‍ മാസ്റ്റര്‍
  • തിരൂര്‍ – ഡോ. അബ്ദുള്‍ സലാം
  • കോട്ടക്കല്‍ – പി.പി. ഗണേശന്‍
  • തൃത്താല – ശങ്കു ടി. ദാസ്
  • പട്ടാമ്പി – കെ.എം. ഹരിദാസ്
  • ഷൊര്‍ണൂര്‍ – സന്ദീപ് വാര്യര്‍
  • ഒറ്റപ്പാലം – പി. വേണുഗോപാല്‍
  • കോങ്ങാട് – എം. സുരേഷ് ബാബു
  • മലമ്പുഴ – സി. കൃഷ്ണകുമാര്‍
  • തരൂര്‍ – കെ.പി. ജയപ്രകാശ്
  • ചിറ്റൂര്‍ – വി. നടേശന്‍
  • ആലത്തൂര്‍ – പ്രശാന്ത് ശിവന്‍
  • ചേലക്കര – ഷാജുമോന്‍
  • കുന്നമംഗലം – അഡ്വ. കെ.കെ. അനീഷ്‌കുമാര്‍
  • ഗുരുവായൂര്‍ – അഡ്വ. നിവേദിത
  • മണലൂര്‍ – എ.എന്‍. രാധാകൃഷ്ണന്‍
  • വടക്കാഞ്ചേരി – അഡ്വ. ഉല്ലാസ് ബാബു
  • ഒല്ലൂര്‍ – അഡ്വ.ബി. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍
  • നാട്ടിക – എ.കെ. ലോചനന്‍
  • പുതുക്കാട് – എ. നാഗേഷ്
  • കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ – സന്തോഷ് ചിറക്കുളം
  • പെരുമ്പാവൂര്‍ – ടി.പി. സിന്ധുമോള്‍
  • അങ്കമാലി – അഡ്വ. കെ.വി. സാബു
  • ആലുവ – എം.എന്‍. ഗോപി
  • വൈപ്പിന്‍ – അഡ്വ. കെ.എസ്. ഷൈജു
  • കൊച്ചി – സി.ജി. രാജഗോപാല്‍
  • തൃപ്പൂണിത്തുറ – ഡോ. കെ.എസ്. രാധാകൃഷ്ണന്‍
  • എറണാകുളം – പദ്മജ എസ്. മേനോന്‍
  • തൃക്കാക്കര – എസ്. സജി
  • കുന്നത്തുനാട് – രേണു സുരേഷ്
  • പിറവം – എം.എ. ആശിഷ്
  • മൂവാറ്റുപുഴ – ജിജി ജോസഫ്
  • ഉടുമ്പന്‍ചോല – രമ്യ രവീന്ദ്രന്‍
  • തൊടുപുഴ – ശ്യം രാജ് പി.
  • പീരുമേട് – ശ്രീനഗരി രാജന്‍
  • പാല – ഡോ.ജെ. പ്രമീളാ ദേവി
  • കടുത്തുരുത്തി – ലിജിന്‍ലാല്‍ ജി.
  • കോട്ടയം – മിനര്‍വാ മോഹന്‍
  • പുതുപ്പള്ളി – എന്‍. ഹരി
  • ചങ്ങനാശേരി – ജി. രാമന്‍ നായര്‍
  • കാഞ്ഞിരപ്പിള്ളി – അല്‍ഫോണ്‍സ് കണ്ണന്താനം
  • ആലപ്പുഴ – ആര്‍. സന്ദീപ് വചസ്പതി
  • അമ്പലപ്പുഴ – അനൂപ് ആന്റണി ജോസഫ്
  • ഹരിപ്പാട് – കെ. സോമന്‍
  • മാവേലിക്കര – സഞ്ജു
  • ചെങ്ങന്നൂര്‍ – എ.വി. ഗോപകുമാര്‍
  • തിരുവല്ല – അശോകന്‍ കുളനട
  • ആറന്മുള – ബിജു മാത്യു
  • അടൂര്‍ – പന്തളം പ്രതാപന്‍
  • ചവറ – വിവേക് ഗോപന്‍
  • കുന്നത്തൂര്‍ – രാജി പ്രസാദ്
  • കൊട്ടാരക്കര – അഡ്വ. വയക്കല്‍ സോമന്‍
  • പത്തനാപുരം – ജിതിന്‍ ദേവ്
  • പുനലൂര്‍ – ആയൂര്‍ മുരളി
  • ചടയമംഗലം – വിഷ്ണു പട്ടത്താനം
  • ചാത്തന്നൂര്‍ – ബി.ബി. ഗോപകുമാര്‍
  • ആറ്റിങ്ങല്‍ – പി. സുധീര്‍
  • ചിറയിന്‍കീഴ് – ആശാനാഥ്
  • നെടുമങ്ങാട് – ജെ.ആര്‍. പദ്മകുമാര്‍
  • വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ് – വി.വി. രാജേഷ്
  • തിരുവനന്തപുരം – കൃഷ്ണകുമാര്‍
  • അരുവിക്കര – സി. ശിവന്‍കുട്ടി
  • പാറശാല – കരമന ജയന്‍
  • നെയ്യാറ്റിന്‍കര – രാജശേഖരന്‍ എസ്. നായര്‍

Story Highlights – bjp candidate list 2021 kerala

നിങ്ങൾ അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വാർത്തകൾനിങ്ങളുടെ Facebook Feed ൽ 24 News
Top